OEM Laptop AC Adaptor kapalit para sa HP COMPAQ OW120F13
- Item Code:LHP0162L
- Timbang: 450g
Espesyal na Presyo: PHP3122.14PHP
Halaga ng pagpapadala:
bagong tatak sa 1 taon na warranty!
Note:
Input: AC 100~240V 50~60Hz
Output Voltage: 18.5V
Output Current: DC 6.5A
Power: 120W
Connector: 5.5mm*2.5mm*12mm